DIỄN ĐÀN HÀNG KHÔNG!
Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Quoted
    0 Post(s)

Cảng vụ hàng không miền nam(SAA) ???

SAA là cơ quan như thế nào vậy các anh chị? Công việc trong ấy gồm những gì, có trực thuộc Vietnam Airline không? Làm sao để xin vào? Đãi ngộ nhân viên ra sao???
    Anh chị nào có thông tin gì có thể giúp em với, em rất cảm ơn ạ.

Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Quoted
    2 Post(s)
    Quote Nguyên văn bởi _havu_ Xem bài viết
    SAA là cơ quan như thế nào vậy các anh chị? Công việc trong ấy gồm những gì, có trực thuộc Vietnam Airline không? Làm sao để xin vào? Đãi ngộ nhân viên ra sao???
    Anh chị nào có thông tin gì có thể giúp em với, em rất cảm ơn ạ.
    Cảng thì không trực thuộc Vietnamairlines rồi bạn. Để xin vào thì đợi người ta tuyển thôi. Đãi ngộ thì theo chế độ của tổng công ty cảng hàng không.

Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Quoted
    1 Post(s)
    Quote Nguyên văn bởi luanptit Xem bài viết
    Cảng thì không trực thuộc Vietnamairlines rồi bạn. Để xin vào thì đợi người ta tuyển thôi. Đãi ngộ thì theo chế độ của tổng công ty cảng hàng không.
    Cảng vụ cũng không trực thuộc Tổng công ty Cảng hàng không. Cảng vụ là cơ quan quản lý nhà nước tại cảng hàng không, còn Tổng công ty Cảng hàng không là là doanh nghiệp khai thác cảng hàng không. Cảng vụ mới thành lập năm 2008 nên còn nhiều bất cập, nhiều khi làm cản trợ hoạt động của doanh nghiệp tại cảng hàng không. Bạn xem thêm trên website của Tổng công ty Cảng hàng không miền Nam (Southern Airport Corporation - SAC) http://sac.vn và Cảng vụ HKMN (Southern Airport Authority - SAA) Cảng Vụ Hàng Không Miền Nam - Southern Airports Authority | Trang nhất để biết thêm chi tiết.
    Rài đây, mai đó cho qua ngày đoạn tháng...